ขอแสดงความยินดีกับ น.อ.หญิง ดร.สอาดจิต เพ็ชรมีศรี ผู้อำนวยการวิทยาลัยพยาบาลกองทัพเรือ ได้รับการประกาศเกียรติคุณรางวัล “สตรีตัวอย่างแห่งปี” ประจำปี ๒๕๖๓ สาขา บริหารและพัฒนาองค์กร วันที่ ๒๕ ส.ค.๖๓ ณ หอประชุมกองทัพอากาศ
ขอแสดงความยินดีกับ น.อ.หญิง ดร.สอาดจิต เพ็ชรมีศรี ผู้อำนวยการวิทยาลัยพยาบาลกองทัพเรือ ได้รับการประกาศเกียรติคุณรางวัล “สตรีตัวอย่างแห่งปี” ประจำปี ๒๕๖๓ สาขา บริหารและพัฒนาองค์กร วันที่ ๒๕ ส.ค.๖๓ ณ หอประชุมกองทัพอากาศ
![](http://www.rtncn.ac.th/wp-content/uploads/2020/08/S__1728539-1120x450.jpg)