24 ก.ย.63
นาวาเอกหญิง สอาดจิต เพ็ชรมีศรี ผอ.วพร.ศวก.พร.เป็นประธานในพิธีมอบหมวกพยาบาล ให้กับนักเรียนพยาบาลชั้นปีที่ 2 ประจำปีการศึกษา 2563 ณ ลานอเนกประสงค์ อาคารหอพัก วิทยาลัยพยาบาลกองทัพเรือ
24 ก.ย.63 นาวาเอกหญิง สอาดจิต เพ็ชรมีศรี ผอ.วพร.ศวก.พร.เป็นประธานในพิธีมอบหมวกพยาบาล ให้กับนักเรียนพยาบาลชั้นปีที่ 2 ประจำปีการศึกษา 2563 ณ ลานอเนกประสงค์ อาคารหอพัก วิทยาลัยพยาบาลกองทัพเรือ
![](http://www.rtncn.ac.th/wp-content/uploads/2020/10/225508-735x400.jpg)