30 ก.ย.63 พลเรือโท วิชัย มนัสศิริวิทยา จก.พร. เป็นผู้แทนรับมอบเครื่องปรับอากาศให้แก่ วพร.ศวก.พร. โดยผู้แทนมูลนิธิกองทุนการกุศลสมเด็จพระศรีนครินทราบรมราชชนนีในพระราชูปถัมภ์ เป็นผู้มอบฯ
30 ก.ย.63 พลเรือโท วิชัย มนัสศิริวิทยา จก.พร. เป็นผู้แทนรับมอบเครื่องปรับอากาศให้แก่ วพร.ศวก.พร. โดยผู้แทนมูลนิธิกองทุนการกุศลสมเด็จพระศรีนครินทราบรมราชชนนีในพระราชูปถัมภ์ เป็นผู้มอบฯ
![](http://www.rtncn.ac.th/wp-content/uploads/2020/10/2.3-1-1101x450.jpg)