28 ก.ย.63 นาวาเอกหญิง สอาดจิต เพ็ชรมีศรี ผอ.วพร.ศวก.พร. ปัจฉิมโอวาทให้กับคณะครูและนักเรียนพยาบาล 4 ชั้นปี ณ ลานอเนกประสงค์ อาคารหอพัก วิทยาลัยพยาบาลกองทัพเรือ
28 ก.ย.63 นาวาเอกหญิง สอาดจิต เพ็ชรมีศรี ผอ.วพร.ศวก.พร. ปัจฉิมโอวาทให้กับคณะครูและนักเรียนพยาบาล 4 ชั้นปี ณ ลานอเนกประสงค์ อาคารหอพัก วิทยาลัยพยาบาลกองทัพเรือ
![](http://www.rtncn.ac.th/wp-content/uploads/2020/10/225522-1120x450.jpg)