รองเจ้ากรมแพทย์ทหารเรือ เป็นประธานในพิธีสำเร็จการศึกษา ประจำปีการศึกษา 2564 (บัณฑิตพยาบาลศาสตร์ รุ่นที่ 48) วิทยาลัยพยาบาลกองทัพเรือ ศูนย์วิทยาการ กรมแพทย์ทหารเรือ เมื่อวันที่ 26พ.ค.65
พลเรือตรีหญิงวรารัตน์ สิงห์ขวา รองเจ้ากรมแพทย์ทหารเรือ เป็นประธานในพิธีสำเร็จการศึกษา ประจำปีการศึกษา 2564 พร้อมมอบหมวกพยาบาลให้แก่ ผู้สำเร็จการศึกษาจำนวน 60 คน มอบโล่และรางวัล สำหรับผู้มีผลการเรียนดีและปฏิบัติยอดเยี่ยมแลุะกล่าวให้โอวาท โดยมีผู้บังคับบัญชา ข้าราชการของกรมแพทย์ทหารเรือและผู้ปกครองของผู้สำเร็จการศึกษาร่วมพิธีฯ ณ ห้องประพัฒน์ศรี สโมสร รพ.สมเด็จพระปิ่นเกล้า
เมื่อวันที่ 26 พ.ค.65
![](http://www.rtncn.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/327441.jpg)
![](http://www.rtncn.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/327442.jpg)
![](http://www.rtncn.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/327443.jpg)
![](http://www.rtncn.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/327444.jpg)
![](http://www.rtncn.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/327445.jpg)
![](http://www.rtncn.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/327446.jpg)
1,279 total views, 1 views today