พลเรือโท ชลธร สุวรรณกิตติ เจ้ากรมแพทย์ทหารเรือ เป็นประธานในพิธีเปิดการศึกษาหลักสูตรพยาบาลศาสตรบัณฑิต ประจำปีการศึกษา ๒๕๖๕ มอบเข็มชั้นปีและโล่ห์รางวัลให้แก่นักเรียนพยาบาลทหารเรือ โดยมีผู้บังคับบัญชาของกรมแพทย์ทหารเรือ ร่วมมอบเข็มชั้นปีฯ ณ ห้องประชุมพลเรือตรี เล็ก สุมิตร อาคารพิเคราะห์และบำบัดโรค ชั้น ๕ โรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า กรมแพทย์ทหารเรือ เมื่อวันที่ ๘ สิงหาคม พ.ศ.๒๕๖๕
![](http://www.rtncn.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/1-12-1024x670-1.jpg)
![](http://www.rtncn.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/2-11-1024x683-1.jpg)
![](http://www.rtncn.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/4-11-1024x683-1.jpg)
![](http://www.rtncn.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/339139-1024x461.jpg)
![](http://www.rtncn.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/7-5-1024x683-1.jpg)
![](http://www.rtncn.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/338492-1024x461.jpg)