![](http://www.rtncn.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/P1011308_0-1024x576.jpg)
![](http://www.rtncn.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/P1011298_0-1024x576.jpg)
![](http://www.rtncn.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/P1011310_0-1024x576.jpg)
![](http://www.rtncn.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/424304_0-1024x461.jpg)
![](http://www.rtncn.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/P1011314_0-1024x576.jpg)
![](http://www.rtncn.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/P1011313_0-1024x576.jpg)
![](http://www.rtncn.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/424305_0-1024x461.jpg)
นาวาเอกหญิง นวลลักษณ์ บุษบง รองผู้อำนวยการวิทยาลัยพยาบาลกองทัพเรือ เป็นประธานในพิธีปฐมนิเทศผู้ปกครองและนพร.ชั้นปีที่ 1 ปีการศึกษา 2566 ในวันที่ 19 กรกฎาคม 2566 ณ สโมสร สมเด็จพระปิ่นเกล้า
วิทยาลัยพยาบาลกองทัพเรือ
นาวาเอกหญิง นวลลักษณ์ บุษบง รองผู้อำนวยการวิทยาลัยพยาบาลกองทัพเรือ เป็นประธานในพิธีปฐมนิเทศผู้ปกครองและนพร.ชั้นปีที่ 1 ปีการศึกษา 2566 ในวันที่ 19 กรกฎาคม 2566 ณ สโมสร สมเด็จพระปิ่นเกล้า