พลเรือโท ชลธร สุวรรณกิตติ เจ้ากรมแพทย์ทหารเรือ เป็นประธานในพิธีเปิดการศึกษาหลักสูตรพยาบาลศาสตรบัณฑิต ประจำปีการศึกษา 2566 ประดับอินทรธนูให้แก่นักเรียนพยาบาลทหารเรือ ชั้นปีที่ 1 และมอบเครื่องหมายชั้นปีให้แก่นักเรียนพยาบาลทหารเรือ ชั้นปีที่ 2-4 โดยมีผู้บังคับบัญชาและข้าราชการกรมแพทย์ทหารเรือ เข้าร่วมพิธีฯ ณ ห้องประชุมพลเรือตรี เล็ก สุมิตร ชั้น 5 อาคารพิเคราะห์และบำบัดโรค โรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้ากรมแพทย์ทหารเรือ เมื่อวันที่ 3 สิงหาคม พ.ศ.2566
![](http://www.rtncn.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/1-1_0-1024x683.jpg)
![](http://www.rtncn.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/2-1_0-1024x683.jpg)
![](http://www.rtncn.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/3-1_0-1024x683.jpg)
![](http://www.rtncn.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/4_0-1024x683.jpg)
![](http://www.rtncn.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/5_0-1024x672.jpg)
![](http://www.rtncn.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/6_0-1024x683.jpg)
![](http://www.rtncn.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/7_0-1024x683.jpg)
![](http://www.rtncn.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/8_0-1024x683.jpg)
![](http://www.rtncn.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/9_0-1024x702.jpg)