วันศุกร์ที่ 22 มีนาคม 2567 พลเรือโท ณัฐ อิศรางกูร ณ อยุธยา เจ้ากรมแพทย์ทหารเรือ เป็นประธานในพิธีเปิดโครงการเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 72 พรรษา 28 กรกฎาคม 2567 ณ ห้องปิ่นเกล้า สโมสรกรมแพทย์ทหารเรือ
ในการนี้ นาวาเอกหญิง นวลลักขณ์ บุษบง ผู้อำนวยการวิทยาลัยพยาบาลกองทัพเรือ นำข้าราชการ จำนวน 6 นาย ร่วมพิธีเปิดโครงการ ร่วมจัดนิทรรศการและนำเสนอผลการดำเนินงาน “โครงการสร้างความเข้มแข็งของชุมชน ชุมชนร่วมใจ ห่วงใยรักสุขภาพ” ซึ่งเป็นโครงการเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวเนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 72 พรรษา ด้วย
![](http://www.rtncn.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/0-1024x595.jpg)
![](http://www.rtncn.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/1_0-1024x768.jpg)
![](http://www.rtncn.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/2_0-768x1024.jpg)
![](http://www.rtncn.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/3_0-768x1024.jpg)
![](http://www.rtncn.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/4_0-1024x768.jpg)
![](http://www.rtncn.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/5_0-1024x768.jpg)