เมื่อวันอังคารที่ 21 พฤษภาคม 2567 เวลา 1700 วิทยาลัยพยาบาลกองทัพเรือ ศูนย์วิทยาการ กรมแพทย์ทหารเรือ จัดงานเลี้ยง “Dreaming La fleur Byenior for the Fiftieth” เพื่อแสดงความยินดีและฉลองการสำเร็จการศึกษาให้แก่นักเรียนพยาบาลทหารเรือ รุ่นที่ 50 จำนวน 60 คน ณ ห้องปิ่นเกล้า สโมสรกรมแพทย์ทหารเรือ โดยมี ว่าที่ นาวาเอกหญิง กนกนุช ขำภักตร์ รองผู้อำนวยการวิทยาลัยพยาบาลกองทัพเรือ เป็นประธานในการเปิดงาน
![](http://www.rtncn.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_0317_0-Medium-1024x683.jpg)
![](http://www.rtncn.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_0344_0-Medium-1024x683.jpg)
![](http://www.rtncn.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_0767edit_0-Medium-1024x683.jpg)
![](http://www.rtncn.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_0353edit_0-Medium-1024x683.jpg)
![](http://www.rtncn.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_0372_0-Medium-1024x683.jpg)
![](http://www.rtncn.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_0373_0-Medium-1024x683.jpg)
![](http://www.rtncn.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_0371_0-Medium-1024x683.jpg)
![](http://www.rtncn.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_0521_0-Medium-1024x683.jpg)
![](http://www.rtncn.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_0776_0-Medium-1024x683.jpg)
![](http://www.rtncn.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_0780_0-Medium-1024x683.jpg)
![](http://www.rtncn.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_0835_0-Medium-1024x683.jpg)
![](http://www.rtncn.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_0844_0-Medium-1024x683.jpg)
![](http://www.rtncn.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_0794edit_0-Medium-1024x683.jpg)
![](http://www.rtncn.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_0868edit_0-Medium-1024x683.jpg)