วันพฤหัสบดีที่ 23 พฤษภาคม 2567 เวลา 0800 ว่าที่ นาวาเอกหญิง กนกนุช ขำภักตร์ รองผู้อำนวยการวิทยาลัยพยาบาลกองทัพเรือ เป็นประธานในพิธีประดับช่อประดู่ให้แก่ผู้สำเร็จการศึกษา หลักสูตรพยาบาลศาสตรบัณฑิต วิทยาลัยพยาบาลกองทัพเรือ ประจำปีการศึกษา 2566 ณ ห้องปิ่นเกล้า สโมสรกรมแพทย์ทหารเรือ
ในการนี้ คณะครูอาวุโสร่วมประดับช่อประดู่ให้แก่ผู้สำเร็จการศึกษา โดยมีผู้ปกครองของผู้สำเร็จการศึกษาเข้าร่วมในพิธีประดับช่อประดู่ด้วย
![](http://www.rtncn.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/2_0-Medium-1024x683.jpg)
![](http://www.rtncn.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/1_0-Medium-1024x683.jpg)
![](http://www.rtncn.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/3_0-Medium-1024x683.jpg)
![](http://www.rtncn.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/4_0-Medium-1024x683.jpg)
![](http://www.rtncn.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/5_0-Medium-1024x683.jpg)
![](http://www.rtncn.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/6_0-Medium-1024x683.jpg)
![](http://www.rtncn.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/7_0-Medium-1024x683.jpg)
![](http://www.rtncn.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/8_0-Medium-1024x683.jpg)
![](http://www.rtncn.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/9_0-Medium-1024x683.jpg)