วิทยาลัยพยาบาลกองทัพเรือ จัดการประชุมวิชาการประจำปี ๒๕๖๒
พลเรือตรี วิชัย มนัสศิริวิทยา รองเจ้ากรมแพทย์ทหารเรือ เป็นประธานในพิธีเปิดการประชุมวิชาการประจำปีเพื่อพัฒนาสมรรถนะของบุคลากรทางการพยาบาล วิทยาลัยพยาบาลกองทัพเรือ ศูนย์วิทยาการ กรมแพทย์ทหารเรือ เรื่อง “บทบาทพยาบาลทการเรือกับการเตรียมพร้อมรับสาธารณภัยทางทะเล” ณ ห้องประชุมโปษะกฤษณะ วิทยาลัยพยาบาลกองทัพเรือ ศูนย์วิทยาการ กรมแพทย์ทหารเรือ เมื่อวันที่ ๑๘ เมษายน พ.ศ.๒๕๖
![](http://www.rtncn.ac.th/wp-content/uploads/2019/04/P1010218.jpg)
![](http://www.rtncn.ac.th/wp-content/uploads/2019/04/P1010148.jpg)
![](http://www.rtncn.ac.th/wp-content/uploads/2019/04/P1010098.jpg)
![](http://www.rtncn.ac.th/wp-content/uploads/2019/04/P1010095.jpg)
![](http://www.rtncn.ac.th/wp-content/uploads/2019/04/P1010051.jpg)