พลเรือโท วิชัย มนัสศิริวิทยา เจ้ากรมแพทย์ทหารเรือ รับมอบ Face shield จำนวน ๕๐๐ ชิ้น เพื่อสนับสนุนภารกิจของกรมแพทย์ทหารเรือ โดยมี นาวาเอกหญิง สอาดจิต เพ็ชรมีศรี ผู้อำนวยการวิทยาลัยพยาบาลกองทัพเรือ ศูนย์วิทยาการกรมแพทย์ทหารเรือ และคณะ เป็นผู้มอบฯ ณ ห้องประชุมกรมแพทย์ทหารเรือ ๓ ชั้น ๓ อาคารกองบังคับการกรมแพทย์ทหารเรือ เมื่อวันที่ ๓ เมษายน พ.ศ.๒๕๖๓
๓ เม.ย.๖๓ พลเรือโท วิชัย มนัสศิริวิทยา เจ้ากรมแพทย์ทหารเรือ รับมอบ Face shield จำนวน ๕๐๐ ชิ้น เพื่อสนับสนุนภารกิจของกรมแพทย์ทหารเรือ จากวิทยาลัยพยาบาลกองทัพเรือ ศูนย์วิทยาการกรมแพทย์ทหารเรือ
![](http://www.rtncn.ac.th/wp-content/uploads/2020/05/1.2-2-735x400.jpg)