วิทยาลัยพยาบาลกองทัพเรือ ร่วมกับศูนย์บริการสาธารณสุข 36 (บุคคโล) จัดโครงการสร้างเสริมสุขภาพชุมชนและการสร้างแกนนำในการสร้างเสริมสุขภาพ ในวันที่ 19 ม.ค. 2562 ณ โรงเรียนวัดกระจับพินิจ แขวงบุคคโล เขตธนบุรี กรุงเทพฯ
วิทยาลัยพยาบาลกองทัพเรือ ร่วมกับศูนย์บริการสาธารณสุข 36 (บุคคโล) จัดโครงการสร้างเสริมสุขภาพชุมชนและการสร้างแกนนำในการสร้างเสริมสุขภาพ
![](http://www.rtncn.ac.th/wp-content/uploads/2019/01/1547881135114-735x400.jpg)