19 ม.ค.62 ศิลปวัฒนธรรมสู่ชุมชน นักเรียนพยาบาลทหารเรือ ชั้นปีที่ ๑ ชมรมอนุรักษ์ศิลปวัฒนธรรม แสดงนาฏศิลป์ไทย ชุดรำกลองยาว และรำแพรวา ในโครงการศิลปวัฒนธรรมสู่ชุมชน ณ โรงเรียนวัดกระจับพินิจ 19 มกราคม 2562 เพื่อเป็นการเผยแพร่ศิลปวัฒนธรรม
19 ม.ค.62 ศิลปวัฒนธรรมสู่ชุมชน นักเรียนพยาบาลทหารเรือ ชั้นปีที่ ๑ ชมรมอนุรักษ์ศิลปวัฒนธรรม แสดงนาฏศิลป์ไทย ชุดรำกลองยาว และรำแพรวา
![](http://www.rtncn.ac.th/wp-content/uploads/2019/08/watra2.jpg)